

Form no.....  
**TPDC SAVINGS AND CREDITS COOPERATIVE  
SOCIETY LTD (TPDC SACCOS) DSR 471**

**FOMU YA MAOMBI YA MKOPO**

**A : Maelezo Binafsi ya mwombaji:**

Jina kamili la mwombaji .....

Nambari ya uanachama.....**PF No**.....

Tarehe ya kuzaliwa.....

Namba ya kitambulisha cha taifa.....

Hali ya ndoa;- Umeoa/olewa ☐ ujaoa/hujaolewa ☐ mjane/mgane ☐  
umetalakana ☐

Idadi ya wategemezi .....

Sehemu ya Kazi .....

Makazi ya kuishi .....

Idara au Kitengo .....

Simu ya mkononi: .....

Simu ya ofisini au Extension .....

Barua pepe.....

Naomba mkopo wa: **Maendeleo/Elimu/Dharura/Weekend**

Kiasi Tshs.....muda wa marejesho (miezi).....

Madhumuni ya mkopo huu: .....

.....

Mkopo huu, unaenda kunufaisha Sekta ya .....

**B: Kumbukumbu za madeni katika chama.**

Mara ya mwisho nilikopa Tshs.....na kutakiwa kumaliza kulipa tarehe.....Nathibitisha kuwa hivi sasa sidaiwi/bado nadaiwa Tshs..... na TPDC SACCOS.

Naidhinisha makato ya mkopo huu pamoja na faida yakatwe na mhasibu mkuu wa TPDC toka katika mshahara wangu kila mwezi kama atakavyoarifiwa na kamati ya mikopo kuanzia mwezi .....

**C: Dhamana za mkopo huu ni:**

1. Hisa katika TPDC SACCOS LTD.....@Tsh 10,000/= jumla ya thamani ya Hisa ni Tsh.....

2. Mshahara wako ni Tsh..... kwa mwezi.

3. Akiba katika TPDC SACCOS ni .....

4. Mali zisizohamishika ninazomiliki ambazo zitatumika kama dhamana pale naposhindwa kurejesha mkopo huu ni;-

a).....Thamani yake.....

b).....Thamani yake.....

4. Wadhamini wawili (weka alama √) Ndio ☐ Hapana ☐

*(Wadhamini sharti wawe wanahisa katika TPDC SACCOS waliojariwa na TPDC*

## D: UTHIBITISHO WA MWOMBAJI

Mimi .....

Nathibitisha kuwa kwa ufahamu wangu taarifa nilizotoa ni kamili na sahihi na kutokana na '*Sheria Ya Huduma Ndogo Za Fedha Ya Mwaka 2018*' Na Kanuni zake, naruhusu taarifa zangu za mikopo kuwa wazi pindi zinapo hitajika. Nitahakikisha marejesho ya mkopo huu yamefanyika kwa wakati kuanzia mwezi wa .....mwaka .....hadi mwezi wa ..... mwaka .....

Nitahakikisha nawasilisha marejesho ya deni hili kila mwezi na ikitokeamwajiri hakukata deni kutoka katika mshahara wangu, nitahakikishanarejesha makato ya mwezi husika kupitia akaunti ya TPDC SACCOS yenye namba '**01J1007447200**' iliyopo katika Benki ya CRDB.

Naambatisha vielelezo vya kuthibitisha maombi yangu kama ifuatavyo:

***(Na Kiambatisho Sababu ya kuambatisha Weka alama ✓)***

1. Salary Slip Kuthibitisha uwezo wa Kulipa ☐
2. Statement yangu ya sasa Kuthibitisha kuwa sidaiwi/kiwango ambacho bado nadaiwa ☐
3. Stakabadhi ya malipo Kuthibitisha kulipa deni ☐

**Sahihi ya Mwombaji:.....Tarehe.....**

**KWA MATUMIZI YA OFISI –TPDC SACCOS LTD**

**E: MCHANGANUO WA MAPATO YA MWOMBAJI:**

(ijazwe na Mhasibu/Afisa malipo wa chama au wa kitengo cha mishahara)

Jumla ya Mshahara na marupurupu;**Tshs**.....

Jumla ya makato yote baada ya mshahara:**Tshs**.....

Mapato halisi baada ya makato;**Tshs**.....

Jumla ya Hisa na Akiba za mkopaji Tsh.....

Mwombaji anadaiwa mkopo mwingine wa: Dharura,Elimu/Maendeleo

Akikopeshwa mkopo huu jumla atadaiwa Tsh.....

Jina la Mhasibu/ Afisa aliye

thibitisha.....

**Sahihi**..... **Cheo**.....**Tarehe**.....

**F: MAAMUZI YA KAMATI YA MIKOPO YA TPDC SACCOS.**

Uamuzi umefikiwa na kamati ya mikopo katika kikao namba.....

kilichofanyika tarehe ..... kamati imepitia na kuidhinishia

mkopo wenye thamani ya Tsh..... (kwa maneno)

.....

**sababu za maamuzi ya kamati;**

.....  
.....  
.....

---

**MWENYEKITI-KAMATIYA MIKOPOKATIBU- KAMATI**

**SAINI YA AFISA WA CHAMA.....Tarehe: .....**

*(KWA MIKOPO YA WAJUMBE WA BODI NA KAMATI YA USIMAMIZI)*

---

**MWENYEKITI-BODI**

---

**MAKAMU MWENYEKITI- BODI**

**KATIBU WA BODI.....Tarehe: .....**