CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO

TPDC WEKA PICHA

S.L.P 2774 DAR ES SALAAM
(TPDC SACCOS LIMITED) YA
(DSR 471)

saccostpdc@gmail.com PASSPORT SIZE

HAPA

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA
(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

Nawasilisha maombi ya uanachama wa TPDC SACCOS nikikubaliana na masharti ya Ushirika
na marekebisho yake, pia nakubaliana na kanuni na miongozo yote ya TPDC SACCOS.

A. TAARIFA BINAFSI

JINa KaMIIL. o o e e
Tarehe ya KUZaliWa. ....... ..o e
Kituo changu Cha KAzl ..........ovinii i i i e e e
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Cheo changu Katika TPDC ..t ittt ettt sa e bt eseeaeesaessessesessessn e e .
Anuani ya Mahali Pa Kazi. . ...
Anuani binafsi, S.L.P................ barua PEPE .....viriei Simu ...............
Jina Kamili 1@ M. 0. e e
Uhusiano wangu Na MItNi. ... ... e
Anuani ya mrithi, S.LP.............. baArUA PEPE. ..o Simu.......o......

Natoa Idhini ya kuruhusu makato ya kiwango nilichoidhinisha hapa chini yafanyike kutoka
katika-mshahara wangu kila mwezi na yalipwe kwa TPDC SACCOS LTD kama ifuatavyo:-

B. HISA NA AKIBA ZANGU:

Naridhia kununua idadi ya hisa 100 Kila moja ikiwa na thamani ya Tshs 10,000.

Na naruhusu chama kikate kiasi cha Tshs .....................ocni, kila mwezi hadi kutimiza
idadi ya hisa 100 na pindi zikitimia makato hayo yaimarishe akiba zangu.
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C. KIINGILIO: (Kilipwe kupitia CRDB Bank akaunti namba 01J1007447200 yenye jina
TPDC SACCOS LTD)

Nakubali kulipa kiasi kisichorudishwa cha Shs 100,000/= ambacho ni Kiingilio katika chama

na nitatoa mchango wa kila mwezi usiopungua shillingi 70,000/=

D. TAARIFA ZA UANACHAMA

i. Je uliwahi kuwa mwanachama wa TPDC SACCOS huko nyuma? Ndiyo Hapana
ii. [Kama ndiyo], Uanachama wako ulianza tarehe..................na Kujitoa tarehe...........00........
. Sababu Ya KUJITOA. . ...t e e e e e

E. UTHIBITISHO WA MWOMBAJI
Nathibitisha yote niliyoandika hapo juu ni kweli na kweli tupu, na ikithibitika kuwa siyo kweli
basi nakubali kuwa masharti ya Ushirika yatumike kuniwajibisha kutokana na taarifa nilizotoa.

F. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Tarehe ya kuidhinishwa uanachama .. ..o ... e
Nambari ya uanachama................00coo oo, Lejana......cooeeeiiiiii
Maombi yameidhinishwa katika kikao kwa muhtasari namba................cccoccevviiiiiiiiic i
L 1 1 PP

Stakabadhi ya malipo ya kiingilio cha Tshs 100,000 namba
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*Mwanachama anaruhusiwa kuchukua mkopo baada ya miezi mitatu (3) ya uanachama na
awe na angalau hisa hamsini.
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