FORM NO.........
MKATABA WA MKOPO WA

DHARURA

KATI YA

NA

TPDC SACCOS LIMITED

S.L.P. 2774, DARESSALAAM

Email; - saccostpdc@gmail.com

Tarehe: ...... [evens /20....
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mailto:saccostpdc@gmail.com

KWA MATUMIZI YA KIOFISI TU.
Ndugu mwanachama,

Napenda kukujulisha kwamba TPDC SACCOS LTD imelikubali ombi lako la mkopo na
kuidhinisha kukopeshwa kiasi kilichotajwa hapa chini kwa masharti na taratibu kama
zitakavyoainishwa hapa chini:

1. KIASI CHA MKOPO:.

Kiasi cha mkopo kilichopitishwa;

Shilingi ya kitanzania

Kiasi kwa tarakimu

Kiasi kwa maneno

2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI .......ccoocmmmmermnmesmnmmnesmmsnesasnnsssnnsasnnsnasasnnssnnns

3. MUDA WA MKOPO:
Mkopo huu ni wa miezi .................

Tarehe ya kumaliza mkopo wote ni ......... . -
4. GHARAMA ZA MKOPO
I. Riba ya asilimia .......... % kwa mwezi, kwakutumia njiaya .........ccccoeevrrirnn.n.
ii. Ada ya mkopo ni Tshs.20,0000/=

iii. Bima ya mkopo ni 0.6% kwa mkopo na riba yake, ambapo mkopaji akifariki au
akipata ulemavu wa kudumu, basi Bima italipa salio la mkopo wake.

5. UTOAJI WA MKOPO
Mkopo wote utatolewa kwa awamu . .......ccevviiiiieiiiiin e (Taja idadi)
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6. UREJESHAJI WA MKOPO
Mkopo pamoja na riba utalipwa kila mwezi kiasi cha tsh ......................... mkopo naTsh

.... riba Jumla ya marejesho yote ni Tsh ...........c..cc.ocvves

7. DHAMANA

7.1.

AKIBA

AKIDA Chamani TSNS ... et e et e e e e e e e e e e e e e e e e e e e eennan

7.2.

DHAMANA NYINGINE KAMA ITALAZIMIKA:

Nyumba,Shamba ekari/Kiwanja zilizopo/kilichopo mkoa wa ....................... Wilaya

................... Kata ya .oveeeeceeee e

MIPAKA;-

Mashariki

Kaskazini

8. MASHARTI YA MKOPO HUU

8.1.

8.2.

8.3.

Na kwamba endapo Mkopaji atashindwa kulipa kwa mpango ulioelekezwa hapo
juu atakuwa akitozwa Faini kama kipengele cha Faini kinavyoelekeza hapo chini
kwa kila siku kwa kiasi cha deni lililobaki. TPDC SACCQOS LTD itakuwa na uwezo
kwa mujibu wa Mkataba huu kukamata Dhamana na kuzitumia kurudisha Salio
la Mkopo huu. Mkopaji anakubali kuwa Dhamana zinatumiwa na TPDC SACCOS
LTD BILA IDHINI YA MAHAKAMA.

Kwamba TPDC SACCOS LTD itakuwa na uwezo wa kuingiza kama denikwenye
Akaunti ya Mkopaji gharama zozote zile ambazo TPDC SACCOS LTD itakuwa
imeingia kwenye zoezi la kurudisha Malipo ya mkopoyaliyocheleweshwa.

Kwamba kuhakikisha marejesho ya mkopo huu yamefanyika kupitia Akaunti ya
Benki ya Mkopaji ni jukumu la mkopaji mwenyewe na hakuna uhusiano wowote
kati ya Benki ya mkopaji na TPDC SACCOS LTD.
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8.4. Kwamba Marejesho yote ya mkopo yatafanyika katika akaunti ya chama namba
‘0131007447200’ lenye jina TPDC SACCOS LTD iliyopo kwenye benkiya
CRDB Tawi la Lumumba kwa njia ya makato ya moja kwa moja kwenye
mshahara au agizo maalumu la kibenki (Bank standing Order)

8.5. Mkopaji atakaposhindwa kufanya marejesho yake kikamilifu kama jinsi
mkataba wa mkopo unavyomuelekeza, atapoteza sifa ya kukopesheka mkopo
mwingine ndani ya siku 60 mfululizo.

9. ADHABU
Endapo marejesho ya Mkopo yatacheleweshwa utatozwa Adhabu kulingana na Masharti

ya TPDC SACCQS; - 3% ya rejesho lililocheleweshwa kwa siku.

Gharama zozote zitakazo ingiwa na chama kwaajili ya urejeshaji wa marejesho
yaliyocheleweshwa ikiwa ni pamoja na gharama za mtoa huduma, basi mdaiwa
atawajibika kuzilipa zote kikamilifu.

JINA LA MKOPOAJI .........ccoeeeenneanseensnnsnnsnaanaaanaanssnsnnnndh SAPIMI .....cccmenmnmnniens

AR Ll e e
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10. MHASIBU/AFISA TPDC SACCOS LTD

i Fedha za Mkopo huu zimetolewa Tarehe............ R -

ii. Kiasi kilichotolewa ni Tshs..ooi (Kwa
0= 1< T )

iii. Namba ya HUNi...........ccooiiee e

8 | SAHIHI.......cocirummnrannnrannas

TAREHE..........cccooivueinnnas

11. UTHIBITISHO WA MPOKEAJI

MiMi e nathibitisha kupokea Tshs..........ccccoovene. (Kwa
] = o o )

8 1 SAHIHI ... .cooireireirannnrnessannnsans
TAREHE ........c..coveivenieniennes
12, WAKILI

Imesainiwa leo mbele ya;-

JINA LA WAKILI......oiveieiesiesiesieeieeeene et eeesee e seeseeee e sne s
SAHIHI........ccoeneee.

MUHURL...................

TAREHE..........ccoiiiiiis
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